MP1000PIII 350W 3 MIC & 2 AUX mixing Amplifier
คุณสมบัติของ
● หม้อแปลงสำหรับเอาต์พุตลำโพงที่100V, 70V และ P1. 3อินพุตไมโครโฟน, MIC 1พร้อมฟังก์ชั่นลำดับความสำคัญและการปิดเสียง 2 AUX Line input & 1 line output สำหรับมิกเซอร์หรือลิงค์แอมพลิฟายเออร์เพิ่มเติม การควบคุมระดับเสียงส่วนบุคคลสำหรับไมโครโฟนแต่ละตัวและอินพุตสาย การควบคุมเสียงเบสและเสียงแหลม มีเครื่องวัดระดับ LED ห้าองค์ประกอบสำหรับการตรวจสอบระดับเสียงด้วยภาพที่รวดเร็วและง่ายดาย
  • บทนำนำ
  • ข้อมูลจำเพาะ
  • การเชื่อมต่อเชื่อมต่อ
MP1000PIII economy Mixer Amplifier ได้รับการจัดอันดับที่350W. มีอินพุตไมโครโฟน3ช่องและอินพุต AUX 2ช่องและ MIC 1มีฟังก์ชันลำดับความสำคัญและการปิดเสียง มีการควบคุมเสียงเบสและเสียงแหลมและการควบคุมระดับเสียงหลัก การป้องกันที่สมบูรณ์รวมถึงการลัดวงจรและการป้องกันความร้อนตัวจำกัดกระแสและการโอเวอร์โหลด